#upendo

WCB4LIFE . . . . . #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso#diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu#hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi#wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam#mofayabyalikiba #tetemachallenge#chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo#mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga#vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize


1💬Normal

WCB4LIFE . . . . . #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso#diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu#hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi#wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam#mofayabyalikiba #tetemachallenge#chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo#mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga#vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize


4💬Normal

Tunawatakia watanzania wote heri ya kumbukumbu ya Mwalimu Julius Kambarage Nyerere.


1💬Normal

Mimi nashindwa kutoa comment,,, naambiwa huyu ndio msanii msomi Tanzania nziiiiiima, @skyzee_tz @skyzee_tz hivi maneno yake yanafanana na pumba anazoongea hapaaa??? . . . .___________________________ ..#wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso #diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu #hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi #wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam #mofayabyalikiba #tetemachallenge #chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo #mwanza #PENZI #skyzee_tz#Kanyaga #mungusaidia #vumbi #washkajizangu #kwangwaru #harmonize #buganation @kim_anny_julius @jumalokole2 @udakutz_ @carrymastory @raisi_wa_mbezi@jpozy


0💬Normal

#TunaishiBusaraZakoMwalimu April 13, 1922 Chifu Burito Nyerere na Bi. Mgaya Wanyang’ombe muunganiko wao ulimleta kiongozi shujaa ambaye siku hiyo ya kuzaliwa kwake ardhi ya Butiama ilipokea mvua kubwa hadi kupelekea mtoto huyo aliyezaliwa kupewa jina la Kamabarage jina kutoka kwenye asili ya kabila la Wazanaki likiwa na maana ya 'roho iletayo mvua'. Akasafiri umbali mrefu akipita maeneo kadhaa ya Tanzania kuisambaza mvua ya kuudai uhuru kwa mafanikio makubwa yeye pamoja na viongozi wenzake waliifanikisha adhma hii na baadaye alienda mbali zaidi kwa kuitazama Afrika kwa ujumla na kuifanya Tanzania kuwa kitovu cha vuguvugu la wapigania uhuru wa mataifa mengine. Oktoba 14, 1999 mapenzi makubwa ya Mungu yakatimia Baba Wa Taifa akaaga dunia, Hakutuachia huzuni tu ya kumkosa tunapomuhitaji akaacha na funzo kubwa kwa vizazi vya taifa la Tanzania ikiwemo Uthubutu, Kujiamini, Usawa, Umoja, Upendo, Mshikamano, Uzalendo na mengine mengi. #EDigitalTips #NyerereDay2019 #NyerereDay #PumzikaKwaAmaniMwalimu #PumzikaKwaAmaniKiongozi #PumzikaKwaAmaniBabaWaTaifa #miaka20bilanyerere#wcb #shilawadu #diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu #hamisamobetto #nyegezi #daresalaam #mofayabyalikiba #tetemachallenge #chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo #mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga #vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize


0💬Normal

Reposted from @masele_chapombee (@get_regrann) - Aaiisee huu mkoba sio poa😁😁 ukitaka kucheka mfollow @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo @FOLLOW👉@masele_chapombee @masele_chapombee @masele_chapombee . . 🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥 #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso #diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu #hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi #wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam #mofayabyalikiba #tetemachallenge #chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo #mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga #vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize FOLLOW👉@masele_chapombee @masele_chapombee


0💬Normal

Reposted from @jambo_na_vijambo (@get_regrann) - Wangapi wakifumania hua wanafanya hivi? 👉FOLLOW @jambo_na_vijambo @jamo_na_vijambo @jambo_na_vijambo . . . #watapatatabusana #jokatemwegelo #jibebechallenge #ommydimpoz #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso#diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu#hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi#wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam#mofayabyalikiba #tetemachallenge#chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo#mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga#vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize 👉FOLLOW @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo


0💬Normal

Tunapoazimisha miaka 20 ya kifo cha #BabaWaTaifa hayati Mwl. J.K Nyerere ni vyema pia tukakumbushana yale aliyoyapigania kwa nguvu zake zote katika kuijenga nchi yetu na bara la Afrika kwa ujumla. #umoja #upendo #mshikamano #utu #haki #amani #bidii #uzalendo #utamaduni #elimu #maendeleo. R.I.P Mwl. Njerere. The true son of Africa


1💬Normal

Wangapi wakifumania hua wanafanya hivi? 👉FOLLOW @jambo_na_vijambo @jamo_na_vijambo @jambo_na_vijambo . . . #watapatatabusana #jokatemwegelo #jibebechallenge #ommydimpoz #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso#diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu#hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi#wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam#mofayabyalikiba #tetemachallenge#chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo#mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga#vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize 👉FOLLOW @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo


7💬Normal

#Love #upendo


0💬Normal

Johnie wifi.. #upendo kwa nyinyi wotee


0💬Normal

Umefanyika sehemu kubwa ya Msingi wa Taifa hili,Ulisimama na ukaitengeneza Dira ya taifa hili(Vision),Falsafa zako za maisha na Uongozi Bora Sasa ni Nuru ya Taifa Letu la Tanzania..Baba wa Taifa ile Amani uliyoipigania wewe Imekuwa ndio utambulisho wetu Katika Ramani ya Dunia..Tunamshukuru Mungu sana kwa Kutupa mtu kama wewe..Ule Upendo wako na Kujitoa kwako,Fursa za kuwapa vijana wengi Vipaumbele katika Majukumu ya Uongozi ukiamini unatengeneza Taifa lenye Nguvu Ndivyo ilivyothibika hata sasa..Bado Tunaendelea kupinga Mabaya yote ambayo hata wewe hukuyapenda na uliyakema vikali sana..Rushwa,Ubaguzi,Kujilimbikizia mali..Oooh Mwalimu Hukuishia huko tu katika masuala Ya Uongozi bali ulikuwa mfano kwa kila sehemu ambayo kimsingi inagusa maisha ya Binadamu #Elimu#Mazingira Bora#Undugu#Kutegemeana#Upendo#Familia Bora# na Mengine mengi sana...Tunakumbuka. Vizuri sana azimio la Arusha kwa namna ulivyosimama kwa mtazamo safi sana kwa lengo la kuijenga Tanzania yenye uchumi Bora Nimatazamio yetu makubwa sasa kuifanya nchi yetu kuwa hivyo na kuendelea zaidi hata zaidi ya pale ulipoishia,SISI NI TANZANIA, TUNAKUMBUKA DAIMA HAYATI @Mwl: Julius Nyerere . . . .20Years without Nyerere. @uvccm_tz @uvccm_nit Unity For Change


0💬Normal

"WCB4LIFE . . . . . #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso#diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu#hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi#wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam#mofayabyalikiba #tetemachallenge#chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo#mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga#vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize" (via #InstaRepost @AppsKottage @rayvanny


2💬Normal

WCB4LIFE . . . . . #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso#diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu#hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi#wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam#mofayabyalikiba #tetemachallenge#chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo#mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga#vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize


17💬Normal

#upendo kwa watu wote, tuwapende ata watu kama awa. Love


0💬Normal

Najivunia kuwa mama kijana bado nanguvu za kupambana kwajili ya kizazi changu NAWAPENDA sana vijana wangu maana wao ndo faraja yangu nahunifanya kunipa juuhudi zakuzidi kupambana zaid na zaid usiku na mchana bila kuchoka MUNGU nijalie #busara . #hekima .#upendo na #nidhamu kwakila mmoja DUNIAN


2💬Normal

Link on her Bio @neenaleevina !!! Follow her to witness the unexpected. #Upendo Records


0💬Normal

#upendo kwaya from Shantamine sec school


0💬Normal

#Repost @faustine_ndugulile (with @report.for.insta) ... Serikali imeongeza siku nyingine tatu za kujiandikisha kupiga kura kwenye chaguzi za Serikali za Mitaa. Changamoto zetu nyingi hutatuliwa kwenye ngazi za mitaa. Tujitokeze kwa wingi. Mabadiliko na maboresho ya uongozi na mazingira katika Mtaa wako yanaanza na wewe! Jiandikishe na kumchagua kiongozi anayekufaa. #UchaguziwaSerikalizaMitaa #SerikalizaMitaa #Tujiandikishe #Kigambonimpya #Ndugulile #wcb #shilawadu #tumewasha #diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu #hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #nyegezi #daresalaam #mofayabyalikiba #tetemachallenge #chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo #mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga #vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize FOLLOW👉 @sayarimediatz


0💬Normal

#nashukru mungu kwa wema "#na ,,#upendo wako mkuuuu


0💬Normal

Hivi we @maneno__10 unajua kazi ya ukocha sio lelemama😁😁😁 FOLLOW👉@masele_chapombee @masele_chapombee @masele_chapombee . . 🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥 #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso #diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu #hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi #wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam #mofayabyalikiba #tetemachallenge #chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo #mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga #vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize FOLLOW👉@masele_chapombee @masele_chapombee


8💬Normal

Huyu jamaa akipona tunakata miguu 👉FOLLOW @jambo_na_vijambo @jamo_na_vijambo @jambo_na_vijambo . . . #watapatatabusana #jokatemwegelo #jibebechallenge #ommydimpoz #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso#diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu#hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi#wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam#mofayabyalikiba #tetemachallenge#chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo#mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga#vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize 👉FOLLOW @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo


51💬Normal

😀😀Nime Waonyesha Vijana Unyama Unyama😀😀 Hahahaa👉FOLLOW @mtanga_commedian @mtanga_commedian @mtanga_commedian 🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥 #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso #diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu #hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi #wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam #mofayabyalikiba #tetemachallenge #chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo #mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga #vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize 👉@mtanga_commedian @mtanga_commedian


11💬Normal

WCB4LIFE . . . . . #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso#diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu#hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi#wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam#mofayabyalikiba #tetemachallenge#chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo#mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga#vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize


8💬Normal

Like mom like daughter#thanks mama😍😍 @Bon for purpose #your ma everything #upendo wako wa muhimu kwangu..nakupenda Kila siku kwenye maisha yangu


6💬Normal

+"HAYA MAPENZI NI KITU GANI?” 😍 Aliimba MB Dog nadhani zaid ya miaka 15 iliyopita, hata kama aliimbia upande wa upendo ktk mahusiano ya wanandoa unaweza kulitupa hili swali hata katika maisha yetu...Upendo au Mapenzi si jambo la bongofleva tu, Mapenzi ni jambo la Binadamu wote...na kwa kweli hata mapenzi ya kimahaba ili yavune matunda ni muhimu yapande ngazi(yakomae) kufikia upendo wa juu wa nafsi usioyumbishwa kwa kemistri na ndivyo myunani Plato alionesha Dhaka ya "Ngazi ya Upendo-Ladder of Love" katika maandishi yake ya Symposium. #Moja ya maandishi maarufu ya Kanisa utakuta ipo Barua ya Benedikto xvi iitwayo "Mungu ni Upendo-Deus Caritas est" humo utaona mtu huyu aliyeshiba Falsafa na Teolojia akileta teolojia ya Yohane 2Yoh 4:8,16 huku akichukua wazo la "Ngazi ya upendo" kuonesha kuwa upendo lazima ukue, usiishie tu katika hamu "mudi" tu bali ufikie utashi, dhamiri na akili Kabisa. #Kiukweli ukiangalia ulimwengu juu katika teknolojia, uchumi, elimu n.k, tuna ndege na majengo mazuri sana ila fukuto la unyimi wa upendo ni kubwa, tuna starehe za muziki, vinywaji na raha kama zote ila njaa ya upendo inatukondesha moyoni si siri😂, Tuna elimu na vyeti vya tuzo za nobel na vyeo kama vyote lakini elnino na njaa ya kukosa upendo inaongezeka haswa, Tunaimba nyimbo za mapenzi na kuandika vitabu vingi vya mapenzi lakini wapi upendo bado ndo tunawastani wa D karibu tupate F😂. Mpaka tunajiuliza "haya mapenzi ni kitu gani?" #Upendo au Mapenzi ni wito asilia jamani, yaani bila upendo ni sawa kama hatuna kitu, Plato alisema "Tunapenda ili tuwe Kamili tena" kwa maana hapo kali tulifanywa nusu-watu kisa ufedhuli wetu hivi daima tunapenda ili tukamilike😂. #Kwa nn kumetokea uhaba wa upendo duniani? Myahudi wa kijerumani Erich Fromm alitoa wazo zuri sana kuwa, Binadamu tumechukulia kama upendo ni jambo la ziada, badala yake tumejikita kutafuta zaidi, kutafuta MALI, VYEO na UMAARUFU tukidhani hivyo vitatuletea upendo, vitafanya "automatikali" tupendane na watu, jambo hili ni kujichelewesha bure, Upendo si ndondokela😂


0💬Normal

Kamata challeng @hennesseyyhennesseyy Pia usisahau kumfollow @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo WCB4LIFE . . . . . #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso#diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu#hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi#wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam#mofayabyalikiba #tetemachallenge#chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo#mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga#vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize


15💬Normal

WCB4LIFE . . . . . #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso#diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu#hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi#wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam#mofayabyalikiba #tetemachallenge#chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo#mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga#vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize


17💬Normal

Mimi nae dam dam 💃❤️@mimah_hans #upendo ndan ya dam❤️😍


2💬Normal

I stole the flowers to impress her 😎😀. : Photo by professional photographer @neymaelly You wish😂. #wedding#Love#kuviandkhLimwedding#LovebehindtheLens#Upendo#Mapenzi#Love#AfricanWedding#upendowamoyo#LovebehindtheCamera.


25💬Normal

Hawa watu wajinga sana 😁😁 ila ukitaka kucheka zaidi follow @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo FOLLOW👉@mr_pembe @mr_pembe 🔥 @mr_pembe 🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥 #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso #diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu #hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi #wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam #mofayabyalikiba #tetemachallenge #chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo #mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga #vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize 👉 @mr_pembe @mr_pembe


6💬Normal

Aaiisee huu mkoba sio poa😁😁 ukitaka kucheka mfollow @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo @FOLLOW👉@masele_chapombee @masele_chapombee @masele_chapombee . . 🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥 #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso #diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu #hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi #wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam #mofayabyalikiba #tetemachallenge #chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo #mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga #vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize FOLLOW👉@masele_chapombee @masele_chapombee


5💬Normal

Che buongiorno sarebbe senza te mia piccola scassacazzi!!!❤❤❤ "Amore è uno desio che ven da’ core per abondanza di gran piacimento; e li occhi in prima generan l’amore e lo core li dà nutricamento" Giacomo da Lentini #amoilmiocane #doglovers #dog #dogoftheday #dog #amore #lovedog #love #amour #amor #kärlek #uthando #liefde #liebe #milość #dashuria #rakkaus #maitasun #upendo #cariad #dragoste #gharam #eshgh #ljubav #salang #ser #ast


0💬Normal

FOLLOW @jambo_na_vijambo @jamo_na_vijambo @jambo_na_vijambo . . . #watapatatabusana #jokatemwegelo #jibebechallenge #ommydimpoz #wcb #shilawadu #tumewasha #mbosso#diamondplatnumz #alikiba #wemasepetu#hamisamobetto #wcb_tweets #wcb4life #wasafi#wasafifestival2018 #nyegezi #daresalaam#mofayabyalikiba #tetemachallenge#chombokwahewa #rayvanny #katika #upendo#mwanza #PENZI #PENZI #Kanyaga #kanyaga#vumbi #vumbi #kwangwaru #harmonize 👉FOLLOW @jambo_na_vijambo @jambo_na_vijambo


20💬Normal

Next Page